CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาอีกรอบครับ งานนี้มีให้โหวตหลายแนวกว่าเดิม ท่านจะเลือกเสียตังค์ให้หนังสือแนวไหนมากที่สุด

ธุรกิจ การขาย (1 คน)
      เพื่อผู้หญิง (0 คน)
      สุขภาพกาย (0 คน)
      เพิ่มกำลังใจ เพื่อสุขภาพจิต (2 คน)
      นิยาย (18 คน)
      หนังสือแนวสอนภาษา (1 คน)
      หนังสือเกี่ยวกับดวง โหราศาสตร์ (0 คน)
      หนังสือผีสาง เรื่องเหนือธรรมชาติ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

4.55%
     0.00%
     0.00%
     9.09%
     81.82%
     4.55%
     0.00%
     0.00%

คราวนี้รับมา 8 แนวเลยครับ ชอบแนวไหนที่สุด โหวตกันเลย หรือถ้าไม่มีตัวเลือก ก็โปรดระบุด้วยนะครับ เพื่อเป็นแนวทางครับ เป็นข้อมูลอยากทราบว่านักอ่านพิศมัย เสียตังค์นะครับ เสียตังค์ ที่ท่านยินดีจะจ่ายเงินเพื่อซื้อมันมาครอบครอง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : เทพบุตรตบะแตก!! - [ 22 ม.ค. 51 16:02:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com