CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ .... ขอร้องนะคะ ]ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ ว่าควรจะทำรายงานเรื่องอะไรดี ??

ศึกเมืองเชียงกราน ศึกแรกระหว่างไทย-พม่า จริงหรือ ? (4 คน)
      พระนางเรือล่ม พระครรภ์นั้นคือโอรสหรือธิดากันแน่ ? (1 คน)
      อาณาจักรน่านเจ้า ถิ่นกำเนิดของชาวสยาม จริงหรือไม่ ? (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

26.67%
     6.67%
     66.67%

พอดีว่าจะทำรายงานวิชาประวัติศาสตร์น่ะค่ะ แล้วก็สนใจและหาข้อมูลได้ 3 เรื่อง แต่ไม่รู้ว่าจะทำเรื่องอะไรดี
    หรือว่าถ้ามีเรื่องไหนน่าสนใจก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ^^"
    .
    .
    เนื้องานคืออาจารย์ให้นำเสนอใส่แผ่นซีดี ซึ่งก็คิดว่าจะทำใส่ power point น่ะค่ะ ...

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

จากคุณ : Quaewii*z - [ 26 ม.ค. 51 21:14:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com