Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

//// รบกวนด้วยค่ะ ต้องการแปลคำพิพากษาจากไทย-อังกฤษ แบบรับรอง\\\\

อยากให้แนะนำน่ะค่ะไม่รู้วาจะผิดกฎที่ห้องนี้หรือป่าวนะคะ ถ้าผิดบอกกันได้นะคะเราจะเข้ามาแก้ไข

คือเราต้องการแปลคำพิพากษา จากไทย-อังกฤษ เกี่ยวกับคดีค่าเลี้ยงดูบุตรค่ะ เราจะนำไปทำเรื่องที่สถานทูตอังกฤษ   อยากทราบราคาและรบกวนแนะนำให้ทีน่ะค่ะ  งานไม่ด่วนมากค่ะ

จากคุณ : เพิ่งมาค่ะ - [ 27 ม.ค. 51 20:07:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom