Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนพี่ๆแนะนำหนังสือเรียนภาษาจีนด้วยตนเองครับ

รบกวนพี่ๆแนะนำหนังสือสอนภาษาจีน ที่สามารถอ่านแล้วเรียนรู้ด้วยตนเองได้เข้าใจดีน่ะครับ หรือบอกหลักการคร่าวๆในการเลือกหนังสือสอนภาษาให้ผมก็ได้ เพราะเดี๋ยวนี้หนังสือแบบนี้มีพิมพ์จำหน่ายมาก แต่กลับซีลหมดเลย ทำให้ผมเปิดดูไม่ค่อยได้ ไม่ทราบว่าใครเคยอ่านเล่มไหนยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Rocket - [ 6 มี.ค. 51 21:55:37 A:125.24.255.194 X: TicketID:169734 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom