Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระบี่ล้างทวยเทพ น่าจะโพสรูปให้น้อยลงหน่อยนะครับ

ที่จริงมันก็บอร์ดสาธารณะอ่ะนะ ผมก็ไม่อยากจะพูดอะไร แต่ห้องนี้ยังไงมันก็ไม่ใช่ห้องโพสรูป ถ้าทนไม่ไหวจริงๆ นานๆครั้งมันก็ยังไม่น่าเกลียด แต่นี่มันเยอะไปหน่อยครับ
    นึกว่าเปลี่ยนชื่อแล้ว อะไรๆจะเปลี่ยนไปด้วย
    ผมแนะนำให้คุณทำBlogครับ แล้วก็โพสใส่ไว้ในนั้น แบบนี้ไม่มีใครว่าแน่ ถ้าผมว่างเผลอๆจะเข้าไปช่วยคอมเม้นด้วย
    หรืออีกวิธีก็คือขอเว็บมาสเตอร์ตั้งClubโพสรูป แล้วผมจะช่วยโหวตให้คุณครับ ในเมื่อพันทิปเขาจัดโต๊ะจัดห้องแยกเป็นสัดส่วนแล้ว ผมก็ใคร่ขอความกรุณาคุณได้โปรดให้ความร่วมมือด้วย

ผมประชาธิปไตยครับ ถ้าคนหมู่มากในห้องนี้ เห็นควรด้วยกับการที่ท่านโพสรูป ก็ขอให้แสดงความเห็นกันออกมา ถ้าเสียงส่วนใหญ่บอกว่าเหมาะสม ท่านก็ชอบด้วยเหตุผลที่จะโพสต่อไป

สำหรับรูปที่เกี่ยวข้องกับกำลังภายใน เช่นรูปจากหนัง หรือ รูปนักแสดงหนังจีน หรือ หน้าปกกำลังภายใน  อันนี้ผมเห็นด้วยครับ ถ้าจะโพส

จากคุณ : ลูกเจ้าของร้านเกม - [ 21 เม.ย. 51 02:23:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom