Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนขอพระบรมฉายาลักษณ์ของทุกพระองค์ที่ประดับเครื่องราชย์ฯ

รบกวนท่านผู้รู้และพี่ๆในบอร์ดห้องสมุด
    อีกครั้งครับ

คือผมอยากได้พระบรมฉายาลักษณ์
    รวมไปถึงพระฉายาลักษณ์
    ของพระบรมวงศ์ศานุวงศ์
    ที่ประดับเครื่องราชย์ฯชั้นใดก็ได้ครับ

คือที่ผมตามเก็บจากกระทู้ในเวปล่ะครับ
    ส่วนใหญ่จะเป็นพระบรมฉายาลักษณ์
    ของพระเจ้าอยู่หัวกับพระราชินีเสียเป็นส่วนใหญ่

อยากได้ชมพระบารมีของพระองค์อื่นด้วยครับ
    เผื่อจะได้เก็บไว้ทำรายงานตอนเปิดเทอม

ขอบคุณครับ

จากคุณ : DirrtyVanilla - [ 8 พ.ค. 51 22:44:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom