Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปริญญาโท การแปลเพื่อการศึกษาและธุรกิจ พระนครเหนือ เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยทีนะครับ เครียดด

กำลังจะไปสมัครเรียนที่พระนครเหนือนะครับ อยากถามผู้ที่เคยมีประสบการณ์หน่อยนะครับ นี้คือหลักสูตรนะครับ

http://www.graduate.kmutnb.ac.th/curriculum/mteb.pdf

1.การเรียนการสอนเป็นอย่างไรบ้าง
    2.คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ

ใจจริงแล้วอยากเข้าการแปลจุฬาครับ แต่ก็เผื่อใจเอาไว้หาที่สำรองอื่นๆนะครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : เครียด - [ 5 ก.ย. 51 11:19:43 A:192.168.0.146 X:124.120.149.169 TicketID:103981 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom