Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ ใครเคยอ่าน Of Mice and Men ช่วยเข้ามาหน่อยค่ะ +++

คือว่า ได้อ่านเรื่องนี้แล้ว แล้วต้องทำรายงานนิดหน่อยค่ะ
    แต่เผอิญอ่านหลายรอบแล้วไม่ค่อย ได้ ไอเดีย เลย ประมาณว่า ตีความไม่แตกเท่าไหร่อ่ะค่ะ

อยากถามคนที่เคยอ่านแล้วน่ะค่ะว่า

อะไรเป็นเครื่องหมายที่แสดงถึง เรื่อง Of Mice and Men ช่วยยกตัวอย่างประกอบให้พอเข้าใจด้วยค่ะ

และก็ ในตอนจบของเรื่องค่ะ การกระทำของจอร์จ เราจะสนับสนุนการกรทำของเขาได้อย่างไร และ เราจะตัดสินอย่างไร

ใครเข้าใจช่วยตอบหน่อยนะคะ  คือว่า งง จริงๆค่ะ
    จริงๆอยากได้ที่ปรึกษาในการทำรายงานด้วยอ่ะค่ะ
    ยังไงถ้าใครยินดี รบกวนทิ้ง เมลล์ไว้หลังไมค์หน่อยนะคะ
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆค่ะ

จากคุณ : นันทน์ - [ 5 ก.ย. 51 16:38:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom