Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์เว็บบอร์ดเกี่ยวกับภาษาญี่ปุ่นหน่อยครับ

แฮ่ สวัสดีครับพี่ ๆ น้อง ๆ ห้องรวมพลนักแปลทุกท่านครับ

เคยแว่บมาห้องนี้อยู่บ้าง แต่ก็ไม่ค่อยพบเพื่อนนักแปลภาษาญี่ปุ่นสักเท่าไหร่

อย่างไรก็ตาม....
    ผมเพิ่งทำเว็บบอร์ดสำหรับคุยเรื่องภาษาญี่ปุ่น, งานเกี่ยวกับภาษาญี่ปุ่นเสร็จเลยจะนำมาประชาสัมพันธ์เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านช่วยประชาสัมพันธ์ให้หน่อยครับ

http://nihongosociety.info/index.php

สมัครสมาชิกฟรีครับผม

ตอนนี้ยังมีจุดที่อาจเป็นปัญหาอยู่บ้าง แต่ก็พยายามไล่ปรับปรุงไปครับ

ยังไงถ้าใครสนใจก็ลองแวะเวียนไปสมัครสมาชิก แล้วก็พูดคุยกันที่นั่นก็จะดีใจมาก ๆ เลยครับ

ไม่ได้คิดจะแข่งกับพันทิปนะ แค่อยากทำเว็บบอร์ดเกี่ยวกับภาษาญี่ปุ่นที่มีระบบสมาชิกขึ้นมาแค่นั้นเองครับ (เท่าที่เคยเล่นมา เว็บบอร์ดเกี่ยวกับภาษาญี่ปุ่นของไทยไม่มีให้สมัครสมาชิก ทำให้ควบคุมลำบากน่ะครับ)

ถ้ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมก็แจ้งลบได้เลยครับผม

หรือถ้าเปิดดูแล้วมีข้อติชมอย่างไรก็บอกได้นะครับ
    ถึงไม่สมัครแต่ช่วยวิจารณ์ก็ยังดี เพราะเพิ่งเคยทำเป็นกิจจะลักษณะเป็นครั้งแรกน่ะครับ

ขอบคุณที่อุตส่าห์เปิดมาอ่านครับ ^ ^

จากคุณ : monboy01 - [ 12 ก.ย. 51 08:16:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom