Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ชอบเรื่องไหนของอาจารย์ ว.วินิจฉัยกุล น้อยที่สุดคะ

ถามเรื่องความชอบมาก็มากแล้ว
    แทบจะเลือกกันไม่ได้ใช่ไหมคะ เพราะตัว จขกท.เองก็ชอบนวนิยายของ อาจารย์ ว. หลายเรื่อง เกือบทุกเรื่องเลยก็ว่าได้

คราวนี้เลยอยากจะรู้ว่า ชอบเรื่องไหนของอาจารย์น้อยที่สุดคะ หรือไม่ชอบเลยน่ะค่ะ
    ที่ ตัวจขกท. ไม่ค่อยชอบ ใหม่ ๆ หน่อย ก็ "ตามลมปลิว" ค่ะ เรื่องนี้ไม่ค่อยชอบนางเอกอ่ะค่ะ ไม่รู้เหมือนกันบอกไม่ถูก
    เก่า ๆ หน่อย ก็ "ทานตะวัน" ที่ไม่ค่อยชอบเพราะเนื้อเรื่องมันเรื่อย ๆ ไปนิด พระเอกก็ดีเกินนนน เรียบบบบ อย่างไม่น่าเชื่อ
    นึกได้แค่นี้ค่ะ

ใครมีเรื่องไหนที่ไม่ชอบหรือชอบน้อย ๆ บ้างไหมคะ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 51 13:20:10

จากคุณ : เจ้าหญิงส้ม - [ 16 ก.ย. 51 13:19:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom