Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

- - ช่วยสอนวิธีหาไฟล์ฟรีๆ (ebookหรือเว็บฯลฯ) จากในเน็ตให้หน่อยค่ะ- -

คิดว่าเพื่อนๆในห้องสมุดหลายๆท่าน
    คงตามหา e-book
    หรือโหลดหนังสือภาษาอังกฤษฟรีๆ จากในเว็บไว้อ่านกันบ่อยๆแน่เลยค่ะ
    เพราะเราเองก็ได้รับการแบ่งปันจากที่นี่บ่อยๆ

อยากหาเองได้บ้างค่ะ...
    เราเองก็พยายามเข้า google ตามหาไฟล์ pdf
    พวกแบบฝึกหัดมาอ่าน/มาหัดทำ
    แต่ไม่ค่อยได้ค่ะ  (อาจเพราะเน็ตเราช้าด้วยค่ะ)
    โหลดได้บ้าง ไม่ได้บ้าง

เลยจะขอเคล็ดลับซักหน่อยค่ะ
    หรือขอแบ่งปันเว็บไซด์หน่อยค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ

...........................................................

จากคุณ : ต้นกล้าจากบ้านนอก - [ 22 ก.ย. 51 16:32:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom