Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีตัวละครตัวไหนที่มีความรักมั่นเท่าเอี้ยก้วยอีกรึเปล่าครับ

เป็นหนังจีนที่ผมดูตั้งแต่เด็กๆ เลยครับเรื่องนี้ ตั้งประถม ตอนนี้ก็ปี 3 ละ ><
    ตอนเด็กๆ ผมเคยดูติดต่อกันได้ ถึง 10 กว่ารอบเลยครับเวอร์ชั่นของฟั่นเหวินฟาง ตอนนั้นดูแล้วก็เฉยๆ แต่มาถึงตอนนี้ผมนึกถึงที่พระเอกรอคอยนางเอกได้ถึง 16 ปีนี่เป็นอะไรที่สุดยอดๆ มากเลยครับ มีตัวละครไหนที่รักมั่นขนาดนี้รึเปล่าครับ แล้ว มีความรักของตัวละครตัวใดจากเรื่องไหนที่ทุกท่านประทับใจบ้างครับ

จากคุณ : หม่นหมองประคองอารมณ์ - [ 22 ก.ย. 51 17:55:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom