Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครมี File "เมื่อข้าพเจ้าเข้าไปเกี่ยวข้องกับกรณีสวรรคต" ของท่าน ศ.นพ.สุด แสงวิเชียร บ้างครับ

ใครมี File "เมื่อข้าพเจ้าเข้าไปเกี่ยวข้องกับกรณีสวรรคต"
    เป็นผลงานของท่าน ศาสตร์จารย์นายแพทย์ สุด แสงวิเชียร

ผมได้โหลดมาบ้างจาก

http://www.geocities.com/CapitolHill/Congress/2929/book2/ha.htm

แต่หน้าท้ายๆ เปิดไม่ขึ้นมันเป็นรูปกากบาทอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าท่านใดพอมี File ที่สมบูรณ์ บ้างครับ หรือ link อื่นๆ ที่พอโหลดได้บ้างครับ

กำลังอ่านเพลินเลย เปิดไม่ขึ้นซะงั้น กำเลย

ขอหน่อยครับ jnentertainment5@hotmail.com

ครับผมได้รับ file pdf มาจากคุณส้มแล้ว ต้องขอบคุณด้วยนะครับ

แต่มันยังไม่ครบครับ มี 205 หน้า เท่ากับของเดิมที่ผมมีอยู่ แต่ของผมเป็น file jpeg.

อย่างไรรบกวนท่านอื่นที่มีสมบูรณ์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 51 16:47:22

จากคุณ : jnentertainment - [ 25 ก.ย. 51 10:47:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom