Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครพอจะมี รูปภาพ ของกรุงเทพ แถว สุขุมวิท สาทร สมัยอดีตบ้างครับ

พอดีต้องทำงานที่ต้องอ้างอิงพวกรูปภาพ ของ กรุงเทพ ในอดีตบริเวณแถวๆถนนสุุขุมวิท และ สาทร ครับ พวกบ้านเรือน ชีวิตผู้คนความเป็นอยู่ อะไรทำนองนั้นครับ

ไม่ทราบว่าจะมีผู้ใดพอให้ความอนุเคราะห์ได้บ้างครับ หรือ บอกแหล่งที่พอจะหาได้บ้างครับ

ลองไปดูที่หอจดหมายเหตุหอสมุดแห่งชาติก็ยังไม่มีเลยครับ เลยต้องมาขอพึ่งความช่วยเหลือจากคลังปัญญาออนไลน์แห่งนี้ครับ

รบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : CaptainKit - [ 30 ก.ย. 51 12:28:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom