Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

คำว่า "เอียง" ในประโยคนี้ควรควรว่าไงครับ

ผมซื้อกระเป๋าผ่าน Ebay แต่พอได้เราของ ป้ายยี่ห้อที่ติดบนตัวกระเป๋ามันเอียงๆ ไม่ balance กับตัวกระเป๋า

ผมควรจะเขียนไปบอกคนขายยังไงดีครับ ว่าป้าย label มันเอียง คิดประโยคไม่ออก

ขอบคุณครับ

จากคุณ : โต้ง - [ 2 ต.ค. 51 10:18:30 A:24.148.5.188 X: TicketID:187680 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom