Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ระหว่าง Time กับ Newsweek

รบกวนถามความเห็นผู้รู้ด้วยครับ

พอดีตอนนี้สนใจสมัครเป็นสมาชิกรายปีนิตยสารภาษาอังกฤษ (อยากฝึกภาษาน่ะครับผม)
    กำลังพิจารณาอยู่ 2 เล่มนี้ คือ Time และ Newsweek เมื่อประมาณปีก่อนเคยสมัคร Newsweek แล้ว
    แต่ช่วงนั้นอยู่กทม.ไม่ค่อยมีเวลาได้อ่านน่ะครับ (ส่วนใหญ่จะใช้เวลาอยู่บนรถมากกว่า)
    ตอนนี้กลับมาอยู่บ้านนอก มีเวลาว่างเยอะ เลยคิดจะสมัครอีกครั้งหนึ่ง

อยากให้ช่วยแจกแจง ข้อดี-ข้อเสีย ของทั้งสองเล่มด้วยนะครับผม ไว้เป็นข้อมูลช่วยตัดสินใจครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : p_ng31 - [ 27 ต.ค. 51 21:32:52 A:118.172.73.194 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com