Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

..............การเตรียมตัวสอบโท econ chula and tu..................

คือมีความคิดจะสอบโท เศษ ที่ จุฬา และ ธรรมศาส แต่ไม่เข้าใจระบบการรับสมัครคือ ถ้าเราจะสอบ เราต้องสอบ cu and tu' test ก่อนเลยหรอ ถึงจะสามารถเอาคะแนะภาษาอังกฤษไปยืน แล้วค่อยไปสอบอีกทีหรอครับ ไม่ค่อยเข้าใจ อีกอย่างหยึดเรียนไปนาน แต่ที่จิงก้อแค่ 2 ปี ความรู้ทุกอย่างคือมหาลัยไปหมดแล้ว ตอนนี้ก้อเลยต้องมาเริ่มอ่านหนังสือทบทวนใหม่ แต่มีใครพอจะแนะนำว่า ควรไปหาหนังสืออะไรบ้างครับ พอจะแนะนำหน่อยได้ป่าวครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : tyleaw - [ 7 พ.ย. 51 14:14:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com