Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากส่งเมล์ให้แฟน แต่อังกฤษมันอ่อนแอ ช่วยแปลให้ทีครับ

ข้อความตามนี้ครับ

14 Nov 2008

ในวันนี้ อีก 10 ปีข้างหน้า ผมจะยังรักคุณอยู่อย่างนี้
    ข้อความนี้จะเป็นเหมือนเครื่องเตือนใจผมเสมอ
    ให้ผมมั่นคง และซื่อสัตย์ ต่อความรักที่มีให้คุณคนเดียว

ถ้าในวันนั้น ความรู้สึกที่ผมให้คุณมันเปลี่ยนไป
    โปรดส่งข้อความนี้กลับมา
    ให้ผมได้รู้ว่า ผมได้สูญเสียสิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิตไปแล้ว

ขอบคุณครับบบบบ

จากคุณ : super mario bros. - [ 14 พ.ย. 51 13:58:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com