Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผู้ที่จะสมัครเข้าปริญญาโท เศรษฐศาสตร์ ทุกสถาบัน รายงานตัวหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลย ผู้ที่จะสมัครเข้าปริญญาโท เศรษฐศาสตร์ ในปลายปีนี้ถึงต้นปีหน้า
    มาให้ความเห็น + คุยกันหน่อยครับ
    จะหลักสูตร ไทย หรือ อินเตอร์ก็ได้
    สมัครหลักสูตรไหน ของที่ไหน กันบ้างเหรอครับ

แล้วจบสาขาอะไรกันมาบ้าง มีความพร้อมในการสอบข้อเขียนกันแค่ไหนครับ

สำหรับผม จบเอกEng มา อยากเข้า MABE มากที่สุดครับ
    รองมาก็ MBE เศรษฐศาสตร์ธุรกิจของเกษตร

ออกความเห็นได้ทุกเรื่องเลยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    เราอาจจะได้เจอกันในห้องเรียน

จากคุณ : Rifle D. - [ 17 พ.ย. 51 23:35:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com