Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากได้ข้อมูลคณะบริหาร ม.ธรรมศาสตร์ ทั้งอินเตอร์และภาคปกติ

อยากทราบข้อมูล ของคณะพาณิชศาสตร์และการบัญชีของมหาลัยธรรมศาสตร์ครับ

เช่น
    รายละเอียดวิชาต่าง
    เข้าไปแล้วจะไปเจออะไรบ้าง
    สภาพนักศึกษาเป็นยังไง
    รุ่นพี่ รุ่นน้องเป็นยังไงบ้าง
    ข้อสอบที่สอบเข้า
    พื้นฐานความรู้ที่ต้องมีก่อนที่จะเข้าเรียน
    /// ค่าเทอมโดยประมาณด้วยก็จะเป็นดี TOT  เอาสองภาคด้วยเลยครับ - -*///

ที่สำคัญอยากคุยกับพี่ๆ ที่เรียนอยู่ด้วยงิ
    ทั้งภาคไทยและภาคอินเตอร์
    มีเมล์ช่วยทิ้งไว้ด้วยได้มั๊ยงั๊ฟ
    "ขอบคุณมากครับ เมล์นี้นำไปใช้เพื่อประโยชน์ทางการศึกษาเท่านั้น ^_^"

ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ ไม่ให้เมล์ผมจะแอดมาหาผมก็ได้นะอิอิ
    cyanide_tx@hotmail.con
    ขอบคุณจริงๆครับ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 51 07:51:12

จากคุณ : karinne - [ 9 ธ.ค. 51 21:27:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com