Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากขอความช่วยเหลือจากเหล่าจอมยุทย์ทั้งหลาย...ช่วย list นิยายกำลังภายในทุกเรื่องที่เคยได้อ่านมาได้มั้ยขอรับ !!!!

คือผมเองก็เคยอ่านเคยดูเคยสัมผัส นิยายกำลังภายในเรื่องดังๆเท่านั้น แต่คิดว่ามีอีกหลายเรื่องที่ผมไม่เคยได้อ่าน ซึ่งแฟนพันแท้ห้องนี้รู้ดีอยู่แล้ว เลยอยากขอความกรุณาเพื่อนๆห้องนี้ช่วย list ชื่อทั้งหมดที่เคยได้อ่านได้มั้ยขอรับ เผื่อเรื่องไหนผมสนใจ จะได้ไปค้นหามาอ่านและขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ได้

ผมเองขอเริ่มก่อนนะครับเรื่องที่ผมได้เคยอ่านและดู...ถ้านอกเหนือจากเรื่องที่ผม list ไป ช่วยแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับเพื่อเป็นวิทยาทาน

1. มังกรหยก ภาคอึ้งเอี๊ยะซือ
    2. มังกรหยก ภาคศึกสองเจ้ายุทธจักร
    3. มังกรหยก ภาคเฮ้งเต็งเอี้ยง
    4. มังกรหยก ภาคเก๊วยเจ๋ง
    5. มังกรหยกภาค เอี้ยก้วย
    6. ดาบมังกรหยก
    7. เดชคัมภีร์เทวดา
    8. กระบี่ไร้เทียมทาน
    9. ยอดยุทธจักรมังกรฟ้า
    10. ศึกสายเลือด
    11. เปาเปียว
    12. ฤทธิ์ดาบวงพระจันทร์
    13. ชอลิ้วเฮียง
    14. มังกรคู่สู้สิบทิศ
    15. อุ้ยเสี่ยวป้อ
    16. ฤทธิ์มีดสั้น
    17. มีดบินสะท้านบู๊ลิ้ม
    18. จิ๋นซีฮ่องเต้
    19. เจอะเวลาหาจิ๋นซี
    20. สามก๊ก
    21. เซียวอื้อยี้
    22. เปาบุ้นจิ้น
    23. วีระบุรุษเจ้าลังก์
    24. เดชนางพญาผมขาว
    25.เดชไอ้ด้วน
    26. เล็กเซียวหงส์
    27. ท้าฟันสะท้านบู๊ลิ้ม
    28. จอมยุทธ์ผงาดฟ้า
    29. มือปราบพยายม
    30. แปดเทพอสูรมังกรฟ้า
    31. เจงกิสข่าน
    32. โปโลโปโลเย
    33. จางซานฟง

ตอนนี้คิดได้เท่านี้ครับวันหลังค่อยมาต่อ...อยากให้เหล่าจอมยุทธ์ช่วยเพิ่มหน่อยครับ เผื่อเรื่องไหนยังไม่ได้อ่านจะรีบหามาอ่าน

ขอบคุณมากขอรับ

จากคุณ : สายเมฆ - [ 21 ก.พ. 52 15:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com