Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ผลสอบ TU-GET เป็นอย่างไรกันบ้างครับ มาแชร์กันหน่อยนะครับ

ใครที่สอบ TU-GET ล่าสุด 1/52 ที่ผ่านมา คะแนนออกมาเป็นยังไงบ้างครับ ผมได้น้อยมากเลยครับ ตกใจตัวเองจริงๆเพราะคิดว่าทำได้ ได้มาแค่ 480 คะแนนเอง ที่น่าแปลกคือผมเสียคะแนนตรง Vocabulary ไปมากครับ เต็ม 250 ผมได้มาแค่ 80 ไม่น่าเชื่อจริงๆ ขาดไป 7 ข้อก็จะผ่านแล้ว เปอร์เซนต์ที่จะได้เรียนที่นี่น้อยลงไปมากๆเลยครับ ผมไป Reprint คะแนนที่สถาบัภาษา และส่งคะแนนไปเรียบร้อยแล้วครับ ก็คงต้องรอลุ้นคะแนนสอบวิชาเฉพาะสาขาครับ และถ้ามีโอกาสได้เข้าสัมภาษณ์ก็คงต้องทำให้ได้ดีกว่านี้ครับ ตอนนี้เปอร์เซนต์ริบหรี่เหลือเกินครับ เพื่อนที่ไปสอบมาแล้วเป็นยังไงบ้างครับ อยากรู้จังเลยครับ เข้ามาแชร์กันหน่อยนะครับว่าได้คนละเท่าไหร่ แต่ยังไงเราก็มีที่เรียน ปริญญาโทแล้วละครับ แต่อยากลุ้นที่นี่ด้วยครับ เข้ามาคุยกันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Frenchkid - [ 7 เม.ย. 52 09:17:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com