Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

English Club on Tour แตกประเด็นจากกระทู้คุณตา

ตอนนี้ English Club รวบรวมสมาชิกได้  17 คนแล้วนะคะ(อยู่เมืองนอกสอง)  ในเบื้องต้นได้หารือกัน กับคุณ Norchideen, hollywood และก็พี่ตาไว้ว่าอยากลองจัด session แรกในสวน (สวนจตุจักร,สวนรถไฟ,สวนลุม เป็นต้น) หากฝนไม่ตก

ไปกันสัก 15-20 ก่อน กลุ่มเล็กๆ นำร่องค่ะ อยู่โม้กันสัก 2.5-3 ชั่วโมง ให้พอหายเขิน  ตอนนี้ยังไม่ได้กำหนดวันที่แน่นอน แต่คงเป็นเดือนมิถุนาหลังวันที่ 7 ค่ะ

และอยากขอเชิญคุณ K.Senior, คุณ แอ๊ด ปากเกร็ด, คุณ AllSTORY, คุณ Fortuneteller  มาช่วยเป็นวิทยากรให้พวกเราได้ไหมคะ
    คาดว่าสมาชิกและวิทยากรจะสะดวกวันอาทิตย์   อยากให้สมาชิกช่วยโหวตเลือกว่าอาทิตย์ไหน  และเลือกสวนที่อยากไปค่ะ

ยังรอ idea อื่นๆ เพิ่มเติมอยู่นะคะ   เสนอมาได้ไม่อั้นเลยค่ะ

พี่ตาอยากเพิ่มเติมตรงไหนหรือเปล่าเอ่ย โพสต์ไว้โลดเลยค่ะ
    คุณ Flowery คุณ Kurika เราหลังไมค์ไปแล้วนะคะ :)

----------------------------------------------------------------------
    แก้ไขข้อความ: เอาการสมัครสมาชิกมาแปะค่ะ

สำหรับผู้ที่สนใจ รบกวนส่ง mail มานะคะ ตามลิงค์นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/library/topic/K7841343/K7841343.html#87

จะรวบรวมรายชื่อไว้ให้ก่อน แล้วพอกำหนดวัน เวลาสถานที่ เรียบร้อยแล้ว จะแจ้งให้ register ผ่านทาง mail นะคะ
    ที่ต้องใช้ email แทนหลังไมค์ เพราะจะสะดวกต่อทีมงานในการจัดการหลายๆ อย่างในอนาคตค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

--------------------------------------------------------------
    แก้ไขอีกรอบ

ตอนนี้มีคนส่งเมลเข้ามาเป็นสมาชิก 40 คนแล้วค่ะ : )
    ขอบคุณมากๆ ที่สนใจเข้าร่วมนะคะ  

แต่ ตอนนี้ต้องขออนุญาต ปิดรับสมาชิกไว้เท่านี้ก่อน เพราะมีหลายปัจจัยที่ค่อนข้างจำกัด ต้องขออภัยอย่างสูงค่ะ ไว้โอกาสหน้า เปิดรับเพิ่มเมื่อไหร่ จะรีบแจ้งให้ทราบเลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 52 21:45:41

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 52 18:04:50

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 52 18:04:09

จากคุณ : Oh Blimey! - [ 14 พ.ค. 52 23:42:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com