Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ต้องการเรียนป.ตรี เอก Eng ที่รามต้องเข้าห้องเรียนรึปล่าวคะ

ตอนนี้ทำงานแผนกเว็บไซต์ ในบริษัทเอกชนที่ค่อนข้างใหญ่แห่งหนึ่ง แต่อยากได้กลับไปเรียนภาษอังกฤษใหม่ เนื่องจากบางครั้งต้องเข้าประชุมกับชาวต่างชาติ เลยคิดว่าควรเรียน และคิดว่าไหนๆ ก็เรียนแล้วก็ควรรู้ให้ละเอียดไปเลยน่ะค่ะ โดยคิดว่าจะไปเรียนป.ตรีที่ ราม คือเราอยากรู้ว่าถ้าเรียนเอก Eng ที่รามต้องเข้าห้องเรียนด้วยรึปล่าวคะ และบ่อยแค่ไหน รบกวนขอรายละเอียดด้วยนะคะ ลองเข้าไปหาในเว็บของรามคำแหงแล้วหาไม่เจอน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ

จากคุณ : NanSanSon - [ 9 มิ.ย. 52 18:14:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com