Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

((ใครอยากให้กระทู้จีนศึกษา พิมพ์และแสดงภาษาจีนได้ เข้ามาครับ))

สวัสดีทุกท่านครับ ตอนนี้ผมเรียนภาษาจีนนะครับ และตอนนี้ไม่ค่อยมีเว็ปบอร์ดไหนที่จะให้คนเรียนจีนอย่างผมได้สุงสิง เพราะบางเว็ปก็ติดที่โหลดช้า อยู่ที่จีนเข้าไม่ได้ เว็ปมีปัญหาบ้าง จีงเข้าไปได้ไม่นานก็ไม่เข้าไปอีก

จึงอยากให้เว็ปบอร์ดพันทิป สามารถพิมพ์และแสดงภาษาจีนได้ จะได้กลายเป็นเว็ปที่นิยมสำหรับคนเรียนจีนต่อไปครับ

ใครอยากให้อ่านได้ ก็ช่วยมาลงชื่อหน่อยนะครับ ผมส่งคำแนะนำไปให้พันทิปแล้ว แต่ทางนั้นบอกว่า คนที่นี่ลงความเห็นสรุปว่า ยอมเหนื่อยเขียนในรูปก่อนแล้วค่อยนำมาอัพโหลดอีกที ผมว่ามันยุ่งยากไปหน่อย คอมผมเปิดโปรแกรมช้าครับ

ใครมีความเห็นยังไง เชิญโพสไำด้เลยครับ

จากคุณ : cometz - [ 11 มิ.ย. 52 13:23:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com