Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[รวมพลคนไม่ได้ไป แต่ตั้งใจมารอดูรูปจ้า] อดตื่นเต้นแทนเพื่อนๆที่ไปไม่ได้ครับ คุณ Flowery และเพื่อนๆ งานนี้ขอให้สนุกนะครับ

วันนี้ไม่ได้ไป Meetingครับ แต่ก็อดตื่นเต้นแทนเพื่อนๆไม่ได้    จินตนาการได้เลยว่า คุณก้อยFlowery  และทีมงาน น่าจะตื่นเต้นและรอ วันนี้ พอสมควรนะครับ  ได้คุยกับ คุณ ก้อย Flowery  บ้างเล็กน้อย เพราะผม หลังไมค์ ไปถาม สถานการณ์   ฟังแล้ว น่าสนุกหนะครับ    แต่งวดนี้ผมไม่ได้ไปครับ  ยอมรับว่า  อยากไปอยู่(ไม่น้อย) หนะครับ   แหะๆๆๆ แต่ผมเองก็ยังไม่รู้จักใครเลย  เหอๆๆ   เอาเป็นว่าต้องขออนุญาต ทำความรู้จัก คุ้นเคยกับ เพื่อนๆ พี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ  อีกสักกะติ๊ด หนึ่ง หนะครับ   แต่ยังไงเสีย จะรอดูรูปเพื่อนๆ และ บรรยากาศในงานนะครับ   ENJOY  ... ENJOY

HAVE A BEAUTIFUL SUNDAY !!!!

จากคุณ : Along the restless sea. - [ 14 มิ.ย. 52 08:30:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com