Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอคำแนะนำจากผู้รู้ "สถาบันภาษา"เหล่านี้ที่ไหนดีกว่ากันInlingua-Wallstreet-British council-AUA

จากหัวข้อกระทู้เลยนะคะ
    สถาบันเรียนภาษาเหล่านี้ Inlingua-Wallstreet-British council-AUA
    อยากถามว่า ถ้าจะเรียนเน้น speakingกับlistening เป็นหลัก ควรจะเลือกเรียนกับที่ไหนดีคะ

ขอคำแนะนำจากผู้ที่มีประสบการณ์เคยเรียนจริงๆนะคะ
    เกี่ยวกับเรื่องรูปแบบการเรียนการสอน ผลลัพธ์ว่าประสบความสำเร็จมั้ย บรรยากาศ ราคาสมเหตุสมผล ระยะเวลาในการเรียน

ถ้าเจ้าของกระทู้จะขออนุญาตเรียงลำดับราคาต่อคอร์ส(ต่อเลเวลอ่ะค่ะ) ตามความเข้าใจจะเรียงตามนี้ใช่หรือไม่คะ
    AUA < British council < Inlingua < Wallstreet

หรือถ้ามีที่อื่นๆแนะนำนอกเหนือจากนี้ ก็บอกได้เลยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ถูกใจให้กิฟค่ะ

จากคุณ : pat22nd - [ 22 มิ.ย. 52 20:27:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com