Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ด่วนค่ะ ใครเก่งภาษาอังกฤษช่วยแปลที่ค่ะ

รบกวนด่วนด้วยนะค่ะ ประโยคที่ว่า

Experience and past performance.
    List all contracts and subcontracts your company has held over the past tree years for the same or similar work.Provide the following information for each contract and subcontract:
    a-
    b-
    c-
    d-
    คือเราเข้าใจว่าเค้าให้เราเตรียมข้อมูลของลูกค้าที่เราเคยทำสัญญามาภายในระยะเวลา 3 ปี โดยเตรียมรายละเอียดของแต่ละสัญญาดังนี้ a b c d

ประมาณนั้นอ่ะค่ะ ช่วยเราด้วยนะค่ะ

จากคุณ : ศรีเหงี่ยม นางงามร้อยเวที - [ 23 มิ.ย. 52 14:30:46 A:58.181.143.226 X: TicketID:205210 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com