Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

meetingจีนศึกษากันดีมั้ยครับ เวลาไหนดีมาเลือกบอกช่วงเวลากัน{แตกประเด็นจาก K8012458}

เอาไม๊ล่ะคุณ ขอเอาชื่ออากงเป็นเดิมพัน

กินกันสนุกๆ  ลงขันคนละร้อยสองร้อย
    ที่เหลือผมจัดการเอง

อยากรู้จักคนเรียนจีนด้วยกันครับ

แนะนำ สถานี นานา ลง ปุ๊ เดินเข้าซออยสุขุมวิท ๑๑ สามร้อยเมตร  
    ร้านรถเสบียง

ให้เวลาเตรียมตัว เดือนนึง

๒๖ กรกฏาคม  มาแจมกันเลย

จองห้องได้เต็มเหนี่ยว  ยี่สิบกว่าคน

ถ้าคุณ ขอเอาชื่ออากงเป็นเดิมพัน  ว๊อนท์  ลงงานเลย

จากประสบการณ์ มากันไม่ถึงหรอกครับ
    สิบกว่าคนก็หรูแล้ว  

อยากคุยกับคนที่เรียนจีน แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน

งานนี้ใครหวังเอาผลประโยชน์
    ขอให้ ท้องร่วง จู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากรู้จัก  เผื่อเราจะมีทำอะไรให้สังคมกันบ้าง  

สำหรับน้องๆที่เรียนจีนน่ะครับ

เพิ่มเดิม

ข้างล่างเค้มิ๊ตติ้งกันน่ะครับ
    ระดับครูอาจารย์แกเล่า

ผมแค่ทาบคัดมา

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 52 00:41:32

จากคุณ : ท่านขุนเดชา - [ 27 มิ.ย. 52 00:33:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com