Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แชร์ประสบการณ์กันหน่อยค่ะ ใครไปสอบ toeic แบบใหม่มาแล้วบ้างคะ

ทราบข่าวมาว่า ตั้งแต่วันที่ 1 ก.ค. toeic เค้าให้สอบแบบ redesign toeic อยากให้เพื่อนๆ ที่ไปสอบมาแล้ว มาช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อย ว่าเป็นอย่างไรบ้าง ยาก-ง่าย กว่าแบบเดิมรึเปล่า กำลังจะไปสอบค่ะ อยากรู้แนวก่อนค่ะ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ ค่ะ

จากคุณ : FloristgirL - [ 2 ก.ค. 52 17:32:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com