Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ หาซื้อ ดิชันนารี่ อิเล็กทรอนิคอยู่  

ไม่ทราบว่า ยี่ห้อไหนดี กว่ากันครับ ระหว่าง cybetdict  กับ talking dict  นะครับ แบตฯ  ไหนใช้ได้นานกว่า

เวลาไปเรียนที่ห้อง มาเปิดเป็นเล่ม มันช้านะครับ แล้ว เมืองไทย ก็คิดว่ามีสองยี่ห้อ นะครับ ที่นิยมกัน  

เห็นว่า cyberdict รุ่น 12  ออกใหม่  ดีไหมครับ ช่วยออกความคิดเห็นด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ต้นกาย ปลายใจ
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 01:29:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com