Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดิฉันเจ็บปวดมากนะคะคุณดวงตะวัน ทำไมคุณถึงได้ใจร้ายกับผู้ชายที่อ่อนโยน อย่างธิม ชาวีย์ TT กระซิก กระซิก  

ขออภัยที่อิฉันล้าหลังไป 1 ล้านปีแสง Y_____Y เขาอ่านจนอินกันไปนานโขแต่อิฉันเพิ่งอ่านค่ะ

ดิฉันอินน่ะค่ะ  ยิ่งอินมากเท่าไหร่อิฉันก็ยิ่งเจ็บปวดมากขึ้นเท่านั้น  กระซิก กระซิก

ทำไมคุณดวงตะวันต้องให้ธิมตาย ทำไม ทำไม (อิฉันเฝ้าถามตัวเอง) อิฉันไม่เข้าใจ ธิมเป็นคนดี อ่อนโยน ร่าเริงน่ารัก ทำไมต้องให้คนดีๆอย่างธิมตายด้วยแต่ที่อิฉันเจ็บปวดที่สุด คือธิมนอนตายตาไม่หลับ โหดร้ายที่สุดcrycrycry

ถ้าดิฉันอยู่แถวนั้น คงวิ่งเอาอกไปรับกระสุนแทนธิมแล้วค่ะ(น้ำเกลือไม่แตกให้มันรู้ไป) ธิมตายไปพร้อมความเจ็บปวด รันดาเธอโหดร้ายจริงๆ ฉันเกลียดเธอแล้วนะmad

ถึงแม้จะรู้ว่าธิมตาย แต่อิฉันก็ยังมีความหวัง อุตส่าห์โทรไปหาน้องที่เป็นแฟนนิยายเรื่องนี้  อิฉันยังหวังว่าธิมจะกลั้นลมปราณ แล้วฟื้นคืนชีพมาในเล่ม 2 _ _” อิฉันคงเพ้อมากไป ธิมไม่ได้เรียนจบจากวัดเส้าหลินซะหน่อย

ต้นมะเขือละ  ธิมอาจจะเกิดใหม่เป็นต้นมะเขือก็ได้ _ _” ธิมไม่ใช่ปลาบู่ทองนะพี่ น้องคนนั้นพยายามปลุกอิฉันจากความเพ้อเจ้อ T T

สรุปว่าธิมตายจริงๆ cry อิฉันรู้สึกเหมือนเพื่อนซี้ของอิฉันตายไปจากโลกเลยค่ะ เพื่อนที่แสนดีแถมหล่อด้วยซิ  เสียดายความหล่อชะมัด  เฮ้อ!!

ปล. เล่ม 2 อิฉันยังไม่ได้อ่านเลยค่ะ _ _"  น้องเจ้าของร้านเช่า บอกว่ายังไม่ได้สั่ง กว่าจะสั่งโน้นแหละอีก 3 อาทิตย์ มันนั่งเกวียนไปสั่ง หรือไงฟ่ะถึงได้ช้าขนาดนี้  แต่ไม่เป็นไรคะช่วงนี้ อิฉันจะนุ่งขาวห่มข่าว เดินจงกรม กรวดน้ำ แผ่ส่วนกุศลไปให้ธิม ผู้ชายที่อิฉันรักยิ่งไปพลางๆก่อนค่ะ _ _"

คนนี้ไม่ใช่ธิมค่ะ  แต่น่ารักไม่แพ้ธิม ^ ^  ขอบคุณที่อ่านจนจบค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 52 12:38:57

จากคุณ : โลมาสีดำ
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 12:36:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com