Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครไม่มีคะแนน CU-TEP, CU-AAT, CU-ATS บ้างคะ ?  

เรื่องมีอยู่ว่า วันที่ 15 พย.ที่ผ่านมา หนูไปสอบ CU-AAT มาค่ะ
แล้วหนูใส่ชุดไปรเวทไป กรรมการคุมสอบก็ให้ไปเซ็นใบยอมรับสภาพ
เนื่องจากทางศูนย์สอบเพิ่งตั้งกฎใหม่ ว่าห้ามใส่กางเกงยีนส์
พอเซ็นเสร็จ ก็เข้าห้องสอบไปสอบตามปกติ
กรรมการคุมสอบก็ไม่ได้บอกอะไร

แต่ว่าเมื่อวานผลคะแนนประกาศในเวบไซต์แต่ยังไม่มีคะแนนของหนู
พอไปดูที่หน้าแรก มีเขียนว่า ผู้ที่แต่งกายไม่สุภาพ จะไม่มีคะแนน
หนูเลยโทรไปสอบถามที่ศูนย์ ได้ความว่า ทางศูนย์จะไม่ตรวจคะแนนเลย

หนูยอมรับผิดว่าไม่ได้ใส่ชุดนักเรียนไปสอบ แต่การให้เข้าไปสอบ
แล้วกลับมาบอกว่า ไม่ตรวจข้อสอบให้ มันเสียความรู้สึกจริงๆ
ถ้าไม่ให้หนูเข้าสอบตั้งแต่แรก หนูก็จะยอมรับ แต่นี่หนูเข้าไปสอบแล้ว
หนูก็น่าจะมีสิทธิ์รู้ผลคะแนนของตัวเอง .... TT

ไม่ทราบว่าใครพอจะมีวิธี หนทางไหน บ้างคะ
อยากทราบผลคะแนนจริงๆ ค่ะ

จากคุณ : snowvycool
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 52 15:42:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com