Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจะรบกวนขอเเบบฟอร์ม ท.ร. 31 ภาษาอังกฤษด้วยค่ะ  

ไม่รู้ลงห้องนี้ถูกต้องไหม เเต่อยากจะรบกวนขอเเบบฟอร์ม ท.ร. 31 ภาษาอังกฤษด้วยค่ะ  จำเป็นต้องใช้เเต่หาในเวบ กรมการกงสุลไม่เจอเลย ภาษาอังกฤษตัวเองก็ >_____<

ขอบคุณค่ะ

ท.ร. 31 เป็นใบคำร้องเกี่ยวกับงานทะเบียนราษฎรน่ะค่ะ ขอเค้าเเบบ ช เพราะมีเเบบฟอร์ม เเต่เจ้าหน้าที่บอก ออกให้ได้เเค่ใบนี้เเหล่ะ  :(

เพิ่มเติมค่ะ อยากรู้ว่า ชื่อ อ้อ จะเขียนให้ถูกตามราชบัญฑิตยังไงค่ะ ดูเเนะนำการถอดคำเเล้วก็ยังงงๆอยู่เลย

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 53 11:10:30

จากคุณ : Leon Camier
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 53 11:02:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com