Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++++++++++ใครไปสอบสัมภาษณ์ English for Career มาบ้างคะ+++++++++++++++++++++  

พอดีเมื่อวานกว่าจะกลับบ้านก็ดึกดื่นค่ะ เลยมาตั้งกระทู้วันนี้แทน
อยากทราบว่าเพื่อนๆที่ไปสอบมาเมื่อวานนี้เป็นไงกันบ้างคะ
กว่าเราจะไปถึงก็เลย 9 โมงไปได้สักพักแล้วอ่า แย่เลย ออกบ้านช้าเกิ๊น
พอไปถึงก็คิวแบบเกือบจะร้อย อิอิ
ส่วนตอนสัมภาษณ์ของเรารู้สึกว่า 50-50 อ่ะค่ะ อาจารย์เป็นคนไทยทั้งคู่เลย
ตอบได้บ้าง งงบ้างไปตามเรื่อง
ถามคำถามว่า จุดอ่อนของเราเป็นยังไง ทำไมถึงอยากเรียน
มีเงินเรียนเหรอ มีรุ่นพี่เรียนมั้ย ทำไมต้องเรียนที่นี่
ประมาณนี้น่ะค่ะ เป็นคำถามทั่วๆไปอ่ะ
แต่เราก็ยังแอบฟังไม่รู้เรื่องบางคำถาม อิอิ
ไม่รู้อ่า ทำเต็มที่แล้วน้า
ไม่รู้ว่าจะได้เรียนกะเค้าบ้างมั้ย เพื่อนมีประสบการณ์ยังไง
เข้ามาแชร์กันหน่อยนะคะ ขอให้ติดกันสมใจทุกคนนะคะ

จากคุณ : ซินเดอคำหล้า
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 14:45:20 A:113.53.188.31 X: TicketID:263540

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com