Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ หาที่เรียน Grammar course ค่ะ  

อายุ 28 แล้วค่ะ อยากหาที่เรียน grammar course เพราะว่า grammar ไม่แม่นเลย อ่านรู้เรื่อง ฟังพอไหว แต่ให้เขียนนี่ลำบากค่ะ ภาษาเหมือนเด็ก ยาวเป็นพรืดดด หาที่ลงperiod จุด(.)ไม่ได้ ไม่มีความเป็นทางการ เลยอยากรื้อหมด เรียนใหม่แต่ต้น เท่าที่ลองค้นดู เห็นมีคน แนะนำที่ bb&c แต่ก็กลัวค่ะว่า
เรียนกับเทป เวลามีคำถาม จะถามกับใครได้คะ เลยอยากขอคำแนะำนำ ที่สอน grammar ที่ดีๆ ถ้าเป็นแบบสอนสดได้จะดีมากค่ะ

ปล.ที่บอกอายุมา เพราะเราลองหาทาง googleดู บางที่ก็เป็น ติวเตอร์สำหรับน้อง ม.3 - เตรียมเอนท์ เกรงจะไม่เข้ากลุ่มกับเด็กๆน่ะคะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : บ้านสวนสีชมพู
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 13:03:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com