Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเกี่ยวกับหนังสือว่ายังมีขายอยู่หรือไม่ครับ  

ขอถามเกี่ยวกับหนังสือว่ายังมีขายอยู่หรือไม่ครับ

To Kill a Mockingbird", by Harper Lee
Father of Frankenstein ของ Christopher Bram
Testosterone -Robert James Baker-
Gossip ของ Christopher Bram
Boy meets Boy ของ David Levithan

ตามนี้เลยอ่ะครับ....
อยากได้เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษอย่างเดียวอ่ะครับ
จะได้ฝึกภาษาไปในตัวด้วย พอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ.... เท่าที่นึกออกก็ Kino
แล้ว Asia book ที่ ซีคอนมีไหมครับ อีกร้านคือร้านเหลืองที่อยู่ใน Siam paragon ชื่อร้านไรอ่ะครับ ผมลืม พอจะมีไหมครับ
อีกอย่างขอถามเรื่องปกของหนังสือสำหรับท่านที่เคยเห็นหรืออ่าน
ว่ามันแรงไหมครับ ถ้ามันแรงผมอาจจะซื้อไม่ได้แหะๆ

ตอนนี้ผมอยากอ่านมากๆเลย เรื่อง To kill a mockingbird นี้ว่าจะไปซื้อเมื่อเสาร์ที่แล้วแต่ก็ติดที่สถานการณบ้านเมืองไม่สงบเลยไม่ได้ไป
ส่วนอีก 4 เรื่องหลังเพิ่งค้นเจอจากที่คุณ Filippo รีวิวไว้ แต่ผมดูวันที่ของกระทู้นั้นมันก็ 4-5 ปีแล้วอ่ะครับ เลยไม่แน่ใจว่ายังพอหาได้อยู่หรือไม่

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 53 02:42:21

จากคุณ : jewes38352
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 53 02:38:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com