Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนสายศิลป์(คณิต-อังกฤษ) อยากจะเรียนต่อสาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์  

คือว่าเรียนสายศิลป์ คณิต-อังกฤษ ครับ เกรดเฉลี่ยรวม ม.4 ม.5 ได้ 2.95 แล้วอยากจะเรียนต่อ คณะวิทยาการคอมฯ ครับ แล้วทีนี้ พื้นฐานด้านวิทย์ เคมี ฟิสิก ชีวะ ทำแลปอะไรผมมีไม่มาก คณิตศาสตร์ผมอยู่ในขั้นดีครับ อังกฤษเก่ง และเก่งด้านคอมพิวเตอร์มาก การซ่อม ประกอบ ลงโปรแกรม ใช้ Photoshop 3D-MAX ได้คล่องครับ

แต่ว่าคณะวิทยาการคอมฯ เค้าใช้วิทย์ด้วยอะครับแล้วจะทำยังไงกับชีวิตดีครับเนี่ย ไปทางนี้ผมว่าชีวิตผมว่าดีที่สุดแล้ว อยากจะเข้า เกษตร ไม่ก็ ธรรมศาสตร์ ครับ ไม่ก็ไม่ได้จริง ราชมงคลธัญญะ กับ รามคำแหง อันไหนดีกว่ากันครับ

จากคุณ : BangRon TUN
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 53 22:50:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com