Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาษาอังกฤษตอนนี้ห่วยแตก ลง pre-degree มนุษย อังกฤษ ดีไหมครับ  

ภาษาอังกฤษห่วยแตกมากๆ ตอนนี้  แทบไม่ได้เรื่องเลย

ปีหน้าจะเข้า ม.4 แล้ว

อยากเก่งภาษาอังกฤษ จะลง pre-degree มนุษย อังกฤษ ดีไหมอะคับ

จะไหวไหม เพราะตอนนี้ อังกฤษห่วยแตกมากขอบอก

แต่อยากเก่งอังกฤษ ครับพยายาม จะเอาให้ได้พื้นฐานภายใน 1/2554 ให้ได้

เผื่อเรียนรามแล้วจะทำ gat ได้เต็ม 300 อิอิ (หวังผลนิดนึง)

พอไหวไหมครับ สำหรับคนที่ภาษาอังกฤษ พื้นฐานห่วยแตก แต่ดันอยากเรียนมนุษย อังกฤษ ราม

ถ้าอยากเรียน เทอมแรกควรลงกี่หน่วยกิต ดีครับ ซัก 1-2 วิชาพอก่อนไหม -*-

จากคุณ : Mr.JoeyKun
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 53 23:43:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com