Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีโอกาสเรียนจบ .ม.6 ทำงานแล้ว แต่เงินเดือนไม่สูง อยากมีอนาคตที่ดี ขอคำแนะนำด้วยคับ  

น้องที่ทำงานมาปรึกษาผม ผมเลยหาข้อมูลช่วยเหลือ จึงคิดว่าเราเข้าห้องสมุดดีกว่า เพื่อจะได้หาที่เรียนอย่างเหมาะสมกับน้องเค้า  น้องเค้าจบ ม.6
จึงอยากเรียนต่อ น้องเค้าอยากจบปริญญาตรี แต่เงินเดือนไม่ได้สูงนักต้องใช้เวลาในการเก็บเงิน จึงแนะนำให้เรียนต่อ ปวส. ที่เรียนวันอาทิตย์วันเดียว มีที่ไหนบ้าง รบกวนเพื่อนพี่ๆ ช่วยน้องเค้าด้วยนะคับ ผมหาข้อมูลเยอะเหมือนกันเพื่อช่วยน้องเค้า น้องเค้าอยู่พระราม 9  ซอย 17  หากมีปริญญาตรี เรียนวันอาทิตย์ก็ยินดีคับ
ขอบคุณสำหรับคนช่วยเหลือความฝันน้องเค้านะครับ

แก้ไขเมื่อ 01 ต.ค. 53 15:28:09

จากคุณ : ภาพถ่ายเล่าเรื่อง
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 53 15:26:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com