Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เดี๋ยวนี้ฮิตกันจังเลยเนอะคำเนี้ย "ตรรกะ"  

เคยเห็นคนที่ตอบกระทู้บ้างคน ชอบว่าคนอื่น ว่า.. "ใช้ตรรกะโง่ๆ"อะไรประมาณเนี้ย ผมอ่านแล้วไม่ค่อยชอบเลยครับ ใช้คำนี้แล้วเค้าคิดว่าตัวเองฉลาดคนเดียวในโลกนี้มั้ง เหมือนดูถูกดูแคลนกันอย่างรุนแรง คนไทยเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยรักษาน้ำใจกันแล้วเหรอครับ                  
                                           พวกคุณรู้สึกเป็นบ้างมั้ยครับ

จากคุณ : PK_BENZ99
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 53 02:43:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com