Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--------ขอเชิญทุกท่านช่วยกันหาหน่อยคะ--------  

คือว่า รุ่นพี่เราเค้ารับทำวิทยานิพนธ์ค่ะ แล้วลูกค้าที่เค้าให้มาทำเนี่ยมันเป็นหัวข้อที่ว่า

"ผลของการเล่านิทานที่มีต่อสมาธิในเด็กก่อนอนุบาล"

ซึ่งหัวข้อนี้ ไม่มีใครทำมาก่อนเลยค่ะ และ เมื่อลองหาหนังสือที่น่าจะเกี่ยวข้องตามห้องสมุดต่างๆแล้ว

ก็ไม่มีหนังสือเล่มไหนที่สามารถมาใช้ทำวิทยานิพนธ์ได้เลยค่ะ

เบื้องต้นเราเข้าใจว่า เรื่องนี้มันน่าจะมีอยู่ในพวกวิจัยทางการแพทย์

หรือไม่ก็พวกวารสารวิชาการต่างประเทศอ่ะค่ะ  เลยอยากขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ

ที่สามารถช่วยได้  ช่วยหาวารสารวิชาการต่างประเทศ หรือ หนังสือที่พูดถึงการวิจัยที่สอดคล้องหรือใกล้เคียงกันค่ะ

ในภาษาไทยคิดว่าคงไม่มีแน่ๆ ก็เลยต้องหาจากแหล่งอื่นซึ่งเราและรุ่นพี่เราก็ไม่รู้จะไปหาจากที่ไหนค่ะ

ขอความช่วยเหลือหน่อยนะคะ ขอชื่อหนังสือ เลขISBN หรือหน้าเว็บที่มีการอธิบายตัวอย่างหนังสือก็ได้ค่ะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Burin_Newton
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 53 10:49:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com