Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเจอปัญหานี้บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

เอ่อ เราไม่ได้เป็นครูนะคะ แต่มีญาติๆ เป็นครูหลายคน

ตอนนี้ครูโดนบังคับให้อบรมทาง online ทางเว็ปไซต์ UTQ

แต่เว็ปกลับไม่พร้อม กว่าจะเข้าถึงเป็นชั่วโมง ล็อคอินได้บ้างไม่ได้บ้าง

ตอนกลางวันเข้าไม่ได้ หลังเที่ยงคืนก็ยังเน่า แม้แต่ตอนทีพิมพ์อยู่นี้ก็ยังไม่รอด

เฮ้อออออ สงสารครูทั้งหลายค่ะ จะบังคับอบรมเค้าไม่ว่า แต่เว็ปไซต์
ก็ควรรองรับผู้เข้าอบรมหลักแสนให้ได้สิคะ

ปล.เครดิตรูป คห.123
http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X9876558/X9876558.html
ต้องดึงภาพเค้ามาเพราะตอนนี้เข้าไม่ได้ค่ะ

จากคุณ : lonely for so long
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 23:48:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com