Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ช่วยโหวตด้วยนะครับ]]3,890 บาท ปัจฉิมนิเทศนอกสถานที่ม.รังสิตคณะศิลปศาสตร์ เอกอังกฤษ เหมาะสมหรือไม่ครับ ติดต่อทีมงาน

รายละเอียดนะครับ มาจากเพื่อนผม ผมไม่ได้เรียนม.นี้นะครับ

นักศึกษาต้องจ่ายเงินจำนวนนี้ 3890บาท เพื่อไปจัดงานปัจฉิมนิเทศ
ที่พัทยา 3วัน 2คืน งงไหมครับ ทำไมต้องไปจัดที่นั่นด้วยครับ

แล้วประเด็นคือต้องจ่ายทุกคนไม่งั้น ไม่จบเกรดไม่ออก

นักศึกษาที่เรียนม.นี้ไม่ได้รวยทุกคนนะครับ
บางคนเป็นเด็กตจว. ได้ทุนเรียน ไม่ได้มีเงินเรียนเองนะครับ

ผมถามจริงๆใครเป็นคนคิดโครงการนี้ครับ
ตอนนี้นักศึกษาทุกคนที่ไม่มีเงิน
เกิดปัญหาหมดแล้วครับ

รบกวนเพื่อนๆห้องนี้ช่วยถามไปยังมหาวิทยาลัยให้ทีนะครับ

จากคุณ : จูล่งฝ่าทัพ_รับอาเต๊า
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 54 16:34:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com