Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมไม่เก่งภาษาไทยพอ หรือ เค้าตั้งใจเขียนให้อ่านไม่รู้เรื่อง : มีใครแปลความหมาย ของย่อหน้านี้ได้บ้างครับ ? ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องคือมีคนส่งโปรโมชั่นบัตรของธนาคารนี้มาให้ช่วยดู แล้วผมรู้สึกว่าทำไมผมอ่านแล้วไม่รู้เรื่องเลย ขอความทั้งหมดตามด้านล่างนี้ครับ
ปล.ผมไม่ได้แก้ไขวรรคตอนนะครับ มันมาเป็นพรืดๆแบบนี้
-_-!

# หลังจากระยะเวลา 3 เดือน หรือ 90 วัน ตั้งแต่บัตรได้รับการอนุมัติ ผู้ถือบัตรจะได้เครดิตเงินคืนดังนี้

* บัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟมาสเตอร์การ์ด รับเงินคืนและ คะแนนสมสะสมไดร์ฟรีวอร์ดรวมสูงสุด 3.5% คำนวณจาก รับเครดิตเงินคืน 3.1% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟมาสเตอร์การ์ดแพลทินัม หรือ 2.1% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟมาสเตอร์การ์ด จากยอดค่าใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิต ณ สถานีบริการน้ำมันที่ร่วมรายการ สำหรับยอดรวมไม่เกิน 5,000 บาท/รอบบัญชี และยอดค่าใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิต ณ สถานีบริการน้ำมันที่ร่วมรายการ ตั้งแต่ 5,001 – 10,000 บาท/รอบบัญชี รับเครดิตเงินคืน 1.5% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟมาสเตอร์การ์ดแพลทินัม หรือ 1% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟ มาสเตอร์การ์ด (มีผลตั้งแต่ 15 ม.ค. 54 เป็นต้นไป) และ รับสิทธิประโยชน์เพิ่มอีก 0.4% จากคะแนนสะสมธนชาตไดร์ฟรีวอร์ดสำหรับยอดค่าใช้จ่ายผ่านบัตร (ทุก 25 บาทรับ 1 คะแนน) ซึ่งทุกๆ 100 คะแนนจะมีมูลค่าเท่ากับ 10 บาท เพื่อใช้แลกเป็นเงินเครดิตคืนค่าน้ำมัน หรือบัตรกำนัล ของรางวัลตามที่กำหนด
   * บัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟวีซ่า รับเงินคืนและ คะแนนสมสะสมไดร์ฟรีวอร์ดรวมสูงสุด 1.9% คำนวณจาก รับเครดิตเงินคืน 1.5% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟวีซ่าแพลทินัม หรือ 1% สำหรับบัตรเครดิตธนชาตไดร์ฟวีซ่า จากยอดค่าใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิต ณ สถานีบริการน้ำมันที่ร่วมรายการ สำหรับยอดรวมไม่เกิน 15,000 บาท/รอบบัญชี และ รับสิทธิประโยชน์เพิ่มอีก 0.4% จากคะแนนสะสมธนชาตไดร์ฟรีวอร์ดสำหรับยอดค่าใช้จ่ายผ่านบัตร (ทุก 25 บาทรับ 1 คะแนน) ซึ่งทุกๆ 100 คะแนนจะมีมูลค่าเท่ากับ 10 บาท เพื่อใช้แลกเป็นเงินเครดิตคืนค่าน้ำมัน หรือบัตรกำนัล ของรางวัลตามที่กำหนด

จากคุณ : Royal Tenenbaums
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 11:05:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com