Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอร์สตะลุยโจทย์โค้งสุดท้าย 3 วันก่อนสอบจำเป็นไม๊คะแล้วได้ผลจริงหรือ ติดต่อทีมงาน

ยืมล็อคอินลูกชายมาใช้ค่ะ อย่ากถามผู้รู้หรือพ่อแม่ที่เคยผ่านช่วงเวลาที่ลูกจะสอบเข้า ม.4 ค่ะ ช่วง ม.3 ทั้งปีก็ให้ลูกกวดวิชาเฉพาะที่แกไม่ค่อยเข้าใจเช่น เลข,อังกฤษ แต่ลูกบอกว่าเพื่อนๆไปลงคอร์สตตะลุยโจทย์กัน 3 วันก่อนสอบ จะขอไปลงบ้าง (ลูกเป็นเด็กเรียนดีมาตลอดค่ะ) แต่แม่ (จขกท) ไม่ได้ให้เรียน คิดผิดรึเบล่าคะ เพราะ 3 วันก่อนสอบแม่คิดว่าลูกควรจะอยู่บ้านทบทวนด้วยตัวเอง และ เตรียมตัวให้พร้อม และไม่เครียดค่ะ ไม่รู้ว่าพวกตะลุยโจทย์ก่อนสอบ จะสอนแบบเคร่งเครียดและมีส่วนทำให้สอบได้จริงไม๊คะ

จากคุณ : แข็งเปล่า
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 54 13:40:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com