Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

NIDA มีระบบให้เกรดอย่างไร มีการรีเกรดมั้ย แล้ววิชาพื้นฐานมีการคิดเกรดมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ที่ NIDA มีระบบให้เกรดแบบไหน ครับ A B+ B C+ C D+ D F หรือเปล่าครับ

แล้วถ้าเรียนผ่านครบทุกวิชา แต่ไม่ถึง 3.00 ต้องรีเกรด หรือเปล่าครับ หรือต้องทำอย่างไร

แล้วชาพื้นฐานอย่าง ND4000 LC4001 LC4002 วิชาพวกนี้คิดเกรดด้วยหรือไม่ครับ หรือมีแค่ ผ่าน/ไม่ผ่าน แต่ลงทะเบียนไปแล้วก็ขึ้นว่า 3 หน่วยกิต ตกลงนับหน่วยกิต แต่ไม่คิดเกรดหรืออย่างไรครับ....

วิชา ND4000 เป็นวิชายังไง เรียนเกี่ยวกับอะไรบ้าง แล้วมีสอบมั้ยครับ

แล้ว LC4001 ภาษาอังกฤษ จะเรียนกันแบบไหนครับ มีทำรายงาน พรีเซ้นท์ ฟัง พูด มั้ยครับ หรือเรียนแบบบรรยายอย่างเดียวแล้วทำข้อสอบ เรียนแบบไหนครับ

ขอบคุณครับ......

จากคุณ : XD
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 54 17:01:54 A:182.53.48.173 X: TicketID:295117

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com