Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนภาษาอังกฤษที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

คือต้องไปเรียนต่อต่างประเทศนะค่ะ จบม.3 รร.ธรรมดา แล้วจะต้องไปเรียนต่างประเทศนะค่ะ ช่วงที่ระหว่างรอทำเรื่อง ควรไปเรียนปรับภาษาที่ไหนดีค่ะ ช่วยรบกวนแนะนำด้วยค่ะ เพราะตอนนี้เรี่ยนที่ AUA อยู่แต่ก็คิดว่าน่าจะไม่พอเพราะต้องรอคนครบตามจำนวนถึงจะเปิดเรียนได้เลยคิดว่าท่าจะแย่นะค่ะ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ด้วยนะค่ะ พอดีงบค่อนข้างน้อยนะค่ะ

ขอบคุณร่วงหน้าเลยนะค่ะ

จากคุณ : หนูหิ่นเล่นหุ้น
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 54 14:22:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com