Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมุดภาพไซอิ๋ว 2 ตอน อาวุธคู่กาย{แตกประเด็นจาก K10772715} ติดต่อทีมงาน

มาแล้วครับ ตอนที่ 2 จะได้ไม่รอกันนานให้หงุดหงิดรำคาญใจกัน
ถ้าลงอาทิตย์ละตอน เลยตรุษจีนปีหน้าก็คงยังไม่หมดครับ ฮา
เอาเป็นว่าจะพยามยามลงให้สองสามวันต่อหนึ่งเล่ม (บางเล่มมี 2 ตอนด้วย)
ถ้าใครมาเจอกำลังลง กรุณาอย่าปาดนะครับ อยากให้อ่านแบบไม่ขาดตอน
เหมือนดูละครแบบไม่มีโฆษณาคั่นแบบนั้นครับ (^_^)

ภาษาไทยที่เขียนบรรยายตามรูปไม่ได้แปลทุกคำนะครับ
เอาแค่ใจความสั้นๆประกอบภาพสำหรับท่านที่ไม่รู้ภาษาจีน
ส่วนชื่อตอนก็จะไม่ขอแปลตรงตามภาษาจีนเช่นกัน
จะเลือกประเด็นหลักในเรื่องมาเป็นชื่อหัวข้อกระทู้ครับ

คิดว่าหลายท่านคงรู้แล้วว่าหงอคงได้กระบองวิเศษมาได้อย่างไร
สำหรับท่านที่ยังไม่รู้หรือลืมไปแล้ว ก็มารื้อฟื้นความทรงจำกันเลยได้ครับ

ป.ล. สำหรับท่านที่ต้องการไฟล์ก็เช่นเดิมนะครับ
ส่งเมล์มาที่หลังไมค์ ระบุประเภทไฟล์ที่ต้องการ มี JPEG กับ PDF
จะส่งให้ทีละเล่มหลังจากตั้งเป็นกระทู้ และจะแจ้งกลับหลังไมค์ให้ทราบครับ

จากคุณ : อุปรากรจีน
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 54 03:35:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com