Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมุดภาพไซอิ๋ว 4 ตอน งานเลี้ยงท้อสวรรค์{แตกประเด็นจาก K10793822} ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณสำหรับกำลังใจและการติดตามของทุกท่านด้วยนะครับ
ไม่พูดพร่ำทำเพลง มาต่อกันเลยดีกว่า แต่ก่อนอื่น.........

ขออธิบาย กฎ กติกา มารยาท (เช่นเดิมครับ)
1.ถ้าใครมาเจอกำลังลง กรุณาอย่าปาดนะครับ อยากให้อ่านแบบไม่ขาดตอน
เหมือนดูละครแบบไม่มีโฆษณาคั่นแบบนั้นครับ

2.ภาษาไทยที่เขียนบรรยายตามรูปไม่ได้แปลทุกคำนะครับ
เอาแค่ใจความสั้นๆประกอบภาพสำหรับท่านที่ไม่รู้ภาษาจีน
ส่วนชื่อตอนก็จะไม่ขอแปลตรงตามภาษาจีนเช่นกัน
จะเลือกประเด็นหลักในเรื่องมาเป็นชื่อหัวข้อกระทู้ครับ

3.สำหรับท่านที่ต้องการไฟล์ก็เช่นเดิมนะครับ
ส่งเมล์มาที่หลังไมค์ จะส่งให้ทั้งสองประเภทแล้วไปเลือกโหลดเอาเอง
จะส่งให้ทีละเล่มหลังจากตั้งเป็นกระทู้ และจะแจ้งกลับหลังไมค์ให้ทราบครับ

4.หากได้เข้ามาอ่านแล้ว รู้สึกพึงพอใจและอยากอ่านต่อ
จะให้กิ๊ฟ โหวต เก็บเข้าคลังกระทู้หรือแค่ลงชื่อก็ได้
จะได้รู้ว่ายังมีคนอ่านอยู่และเป็นกำลังใจให้โพสเล่มต่อๆไป
ขอบคุณครับ

เล่มนี้จะกล่าวถึงงานเลี้ยงท้อสวรรค์
ไปดูกันเลยครับว่าหงอคงจะทำอะไรกับงานเลี้ยงครั้งนี้

จากคุณ : อุปรากรจีน
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 06:13:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com